Đấu giá quyền sử dụng 71.300 m² đất và nhà xưởng tại KCN Phước Đông, Tây Ninh
Khánh Hòa: Đấu giá khu tổ hợp thương mại dịch vụ tại Đại lộ Hùng Vương, với giá khởi điểm 39 tỷ đồng
Đấu giá hơn 9.000m2 đất cùng hệ thống máy móc sản xuất thủy sản của Thuỷ sản Minh Bạch tại Cà Mau
Đấu giá tài sản đảm bảo của Công ty Kim loại Mầu Tuyên Quang với giá khởi điểm hơn 40 tỷ đồng
Gói thiết bị y tế hơn 487 tỷ đồng tại TP.HCM: Liên danh do ARMEPHACO đứng đầu trúng thầu sau 2 lần dự thầu
Không đối thủ, Liên danh 3 thành viên trúng gói thầu 54 tỷ đồng tại Ứng Hòa (Hà Nội)
Đấu thầu lần 2 Gói thầu nâng cấp 14 điểm trường tại Cần Thơ: Vì đâu giảm sức hút nhà thầu?
Bệnh viện K đấu thầu mua thuốc lần 8 năm 2026 với dự toán mua sắm hơn 211 tỷ đồng
Đấu giá khoản nợ hơn 429 tỷ đồng của Công ty TNHH Thương mại sản xuất Trại Việt tại BIDV
An Giang: Đấu giá cơ sở sản xuất kinh doanh xã Bình Hòa, khởi điểm hơn 163 tỷ đồng
Đất Thủ Thiêm trở lại sàn đấu giá: Phép thử sau những thương vụ dở dang
Đấu giá khoản nợ trị giá hơn 90 tỷ đồng của Công ty TNHH Móng Cái Plaza tại Agribank - Chi nhánh Bắc Hà Nội
Lào Cai: Đấu giá 38 thửa đất tại phường Yên Bái với tổng giá khởi điểm hơn 103 tỷ đồng
Đấu giá “đất vàng” tại Đắk Lắk: Cơ hội cho các nhà đầu tư tiềm lực
Đấu giá - Đấu thầu 25/07/2026 08:00
TP.HCM: Đấu giá khu thương mại dịch vụ tại Tòa nhà H3, phường Khánh Hội, với giá khởi điểm hơn 36 tỷ đồng
Đấu giá - Đấu thầu 23/07/2026 11:00
Đấu giá khoáng sản ở khu vực chưa giải phóng mặt bằng: Tiềm ẩn nhiều rủi ro cho doanh nghiệp
Đấu giá - Đấu thầu 23/07/2026 10:37
Đà Nẵng: Giảm sâu giá khởi điểm, đấu giá lần 3 khu đất sân vận động Chi Lăng
Đấu giá - Đấu thầu 21/07/2026 10:03
Hải Phòng: Đấu giá 63 lô đất tại khu dân cư mới thôn Trung Hòa, giá khởi điểm từ 10,4 triệu đồng/m2
Đấu giá - Đấu thầu 19/07/2026 09:00
Đấu thầu quốc tế loạt dự án đô thị “khủng” tại TP.HCM: Đâu là tiêu chí cạnh tranh then chốt?
Đấu giá - Đấu thầu 17/07/2026 09:10
Vinafor muốn thoái vốn tại Lâm nghiệp Miền Đông
Đấu giá - Đấu thầu 15/07/2026 11:06
Đấu giá 59 lô đất tại phường Đa Mai, tỉnh Bắc Ninh
Đấu giá - Đấu thầu 14/07/2026 09:15
Quảng Ninh: Đấu giá khu đất tại khu đô thị dịch vụ Hùng Thắng với giá khởi điểm hơn 113 tỷ đồng
Đấu giá - Đấu thầu 12/07/2026 13:00
Đấu giá nhà máy sản xuất sợi OE Cotton tại KCN Châu Sơn (Ninh Bình)
Đấu giá - Đấu thầu 11/07/2026 11:00
VietinBank rao bán khoản nợ 448 tỷ đồng của Indochine Nha Trang: Giá khởi điểm cao ngỡ ngàng
Đấu giá - Đấu thầu 10/07/2026 17:03
Đấu giá hơn 3,4 ha đất và hệ thống nhà xưởng của Công ty Xây dựng và Đầu tư Thành Thắng tại Cần Thơ
Đấu giá - Đấu thầu 09/07/2026 10:22
Đấu giá 5 lô đất ở, thương phẩm dự án Khu du lịch sinh thái Đại Lải (Phú Thọ)
Đấu giá - Đấu thầu 08/07/2026 10:50
Đấu giá khoản nợ Công ty Phát triển Nhà Thịnh Phát tại Agribank được bảo đảm bằng 55 lô đất xã Vĩnh Lộc (TP.HCM)
Đấu giá - Đấu thầu 07/07/2026 07:00
Quảng Ngãi: Đấu giá nhà máy tinh bột sắn Ia H’Drai, giá khởi điểm 265 tỷ đồng
Đấu giá - Đấu thầu 04/07/2026 11:32
Đấu giá quyền khai thác khoáng sản: Đề xuất giải pháp tạo thuận lợi khi triển khai
Đấu giá - Đấu thầu 03/07/2026 08:10
Thanh Hóa: Đấu giá quyền sử dụng 20 lô đất dự án Sao Mai RISIDENCE tại xã Sao Vàng
Đấu giá - Đấu thầu 02/07/2026 10:02
Thanh Hóa đấu giá 146 lô đất ở, dự kiến thu về ngân sách hơn 100 tỷ đồng
Đấu giá - Đấu thầu 01/07/2026 10:28
Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 51 thửa đất tại khu Đầm Tiểu Trên, xã Phú Nghĩa
Đấu giá - Đấu thầu 30/06/2026 10:41
Tây Ninh: Đấu giá hơn 4.500m2 đất kèm hạ tầng trạm xăng dầu, giá khởi điểm hơn 28 tỷ đồng
Đấu giá - Đấu thầu 28/06/2026 17:00
Đấu giá tài sản đảm bảo của Công ty Kim loại Mầu Tuyên Quang với giá khởi điểm hơn 40 tỷ đồng
Đấu giá - Đấu thầu 04/09/2026 10:25
Gói thiết bị y tế hơn 487 tỷ đồng tại TP.HCM: Liên danh do ARMEPHACO đứng đầu trúng thầu sau 2 lần dự thầu
Đấu giá - Đấu thầu 03/09/2026 17:00
Không đối thủ, Liên danh 3 thành viên trúng gói thầu 54 tỷ đồng tại Ứng Hòa (Hà Nội)
Đấu giá - Đấu thầu 31/08/2026 07:00
Bình Dương sau sáp nhập: Dòng tiền bất động sản có thể tăng gấp 3 lần
Bất động sản 04/09/2026 15:00
Nghịch lý thị trường bất động sản: Tồn kho tăng vọt, giá vẫn "leo thang"
Bất động sản 04/09/2026 09:00
Nhà đầu tư ngoại tìm mua các BĐS công nghiệp Việt Nam quy mô lớn
Bất động sản 03/09/2026 15:32
Kết hợp nghệ và mật ong có an toàn không?
Sức khỏe - Làm đẹp 04/09/2026 15:20
Ăn gì để hỗ trợ tăng cơ bắp hiệu quả?
Sức khỏe - Làm đẹp 03/09/2026 12:05
Đi bộ nhanh có giúp giảm LDL-cholesterol?
Sức khỏe - Làm đẹp 02/09/2026 13:16
Lâm Đồng: Liên danh Tân Hưng - Hoa Phương trúng gói thầu hơn 193 tỷ đồng Dự án Cải tạo, nâng cấp tỉnh lộ 1
Địa phương 27/10/2025 17:00
Đấu giá 5 khu vực mỏ khoáng sản tại Ninh Thuận: Bất đồng quan điểm về đánh giá hồ sơ tham gia đấu giá
Địa phương 09/05/2025 06:00
Điện Biên: Động lực để người dân nuôi rừng
Địa phương 20/04/2025 17:00
Nỗ lực gỡ thẻ vàng thủy sản và khai thác nghề cá có trách nhiệm tại các vùng biển.
Video 11/02/2025 16:16
WORLDBANK DỰ BÁO KINH TẾ VIỆT NAM NĂM 2024 VÀ NĂM 2025 | NHỊP ĐẬP THỊ TRƯỜNG #62
Video 24/05/2024 15:33
Tọa đàm “Xúc tiến thương mại: Khơi thông đầu ra cho sản phẩm OCOP”
Video 20/11/2023 17:25
Trao yêu thương cho em
Video 10/10/2022 14:03
Kon Tum giải cứu nạn nhân bị lừa bán sang Campuchia
Video 10/10/2022 13:58